Ymgeiswyr Etholiadau'r Cynrychiolwyr Academaidd

No ratings yet. Log in to rate.

Nawr bod y cyfnod sefyll wedi cau, mae'n bleser gennym gyhoeddi'r ymgeiswyr ar gyfer Etholiadau'r Cynrychiolwyr Academaidd. Gobeithiwn y bydd gennych egwyl Pasg hyfryd a byddwn yn eich atgoffa pan fydd y pleidleisio'n agor ar 29 Ebrill.

Ymgeiswyr:

Ysgol Fusnes Aberystwyth

James Evans

Cynrychiolydd Cyfrifeg Blwyddyn 2

Teegan Harris

Cynrychiolydd Marchnata Blwyddyn 2

KIRSTY HARRISON

Cynrychiolydd Cyfrifeg Blwyddyn 3

Monika Laura Kramarz

Cynrychiolydd Twristiaeth Blwyddyn 3

Carolmarie Chamberlin

Cynrychiolydd Twristiaeth Blwyddyn 2

Ysgol Celf

Emily Brookes

Year 3 Representative

Adran Cyfrifiadureg

Joel Adams

Cynrychiolydd Cyfrifiadureg Blwyddyn 2

Arsalan Azmi

Cynrychiolydd Cyfrifiadureg Blwyddyn 2

Huzefa Syed

Cynrychiolydd Cyfrifiadureg Blwyddyn 2

Nika Karsanova

Cynrychiolydd Cyfrifiadureg Blwyddyn 2

Felix Thomas

Cynrychiolydd Cyfrifiadureg Blwyddyn 3

Laura Wilkinson

Cynrychiolydd Blwyddyn mewn Diwydiant

Ysgol Addysg

Rebecca jones

Cynrychiolydd Astudiaethau Plentyndod Blwyddyn 2

Ffion Taylor

Cynrychiolydd Astudiaethau Plentyndod Blwyddyn 2

Rebecca Jones

Cynrychiolydd Astudiaethau Plentyndod Blwyddyn 2

Charlotte Goode

Cynrychiolydd Addysg Blwyddyn 2

Emily Howells

Cynrychiolydd Addysg Blwyddyn 2

Callan McMahon

Cynrychiolydd Addysg Blwyddyn 2

Saesneg ac Ysgrifennu Creadigol

Issy Rixon

Cynrychiolydd Llenyddiaeth Saesneg Blwyddyn 2

Alice Tucker

Cynrychiolydd Llenyddiaeth Saesneg ar Ysgrifennu Creadigol Blwyddyn 2

Kristiana Dzenite

Cynrychiolydd Cyd Anrhydedd Blwyddyn 2

Aline Bruck

Cynrychiolydd Cyd Anrhydedd Blwyddyn 3

Kirsty Fairfield

Cynrychiolydd Cyd Anrhydedd Blwyddyn 3

Natalia Elliot

Cynrychiolydd Llenyddiaeth Saesneg Blwyddyn 3

Jess Thompson

Cynrychiolydd Llenyddiaeth Saesneg Blwyddyn 3

Daearyddiaeth a Gwyddorau Daear

Holly Wytiahlowsky

Cynrychiolydd Daearyddiaeth Ffisegol Blwyddyn 1

Zoe Perryman

Cynrychiolydd Daearyddiaeth Blwyddyn 2

Iwan James Davies

Cynrychiolydd Daearyddiaeth Blwyddyn 2

Charlie pugh

Cynrychiolydd Daearyddiaeth Blwyddyn 2

Zhang Jinglin

Cynrychiolydd Gwyddorau Amgylcheddol Blwyddyn 3

Lauren Mitchell

Cynrychiolydd Daearyddiaeth Ffisegol Blwyddyn 3

Hanes a Hanes Cymru

James Young

Cynrychiolydd Cyd Anrhydedd ac Anrhydedd Cyfunol Blwyddyn 2

Mark Marshall

Cynrychiolydd Hanes Blwyddyn

Charlie Ieuan Leah

 

Christopher Dale

Cynrychiolydd Hanes Blwyddyn 3

Mennamae Thomas

Cynrychiolydd Cyfrwng Cymraeg Blwyddyn 3

IBERS

Cait Lowe

Cynrychiolydd Gwyddorau Anifeiliaid a Dyfrol Blwyddyn 2

Damion-James Foster

Cynrychiolydd Gwyddorau Anifeiliaid a Dyfrol Blwyddyn 2

Rosedona Williams

Cynrychiolydd Bioleg ac Iechyd Blwyddyn 2

Patricija Deimantovica

Cynrychiolydd Bioleg ac Iechyd Blwyddyn 2

Thomas Grehan

 

Zoe Jenkins

Cynrychiolydd Bioleg ac Iechyd Blwyddyn 3

Helen Hein

Cynrychiolydd Gwyddorau Anifeiliaid a Dyfrol Blwyddyn 3

Gyfraith a Throseddeg

Amara Tamblyn

Cynrychiolydd LLB Blwyddyn 2

Lauren Pickens

Cynrychiolydd LLB Blwyddyn 2

SaoirseLee Davies

Cynrychiolydd Troseddeg Blwyddyn 3

Niamh McNally

Cynrychiolydd Troseddeg Blwyddyn 3

James Watson

Cynrychiolydd LLB Blwyddyn 3

Emily Harris

Cynrychiolydd LLB Blwyddyn 3

Mathemateg

Joel Greenwood

Cynrychiolydd Blwyddyn 4

Ieithoedd Modern

William Bullock

Cynrychiolydd Almaeneg Blwyddyn 2

Chantelle Patton-Hallett

Cynrychiolydd Ffrangeg Blwyddyn 3

Ffiseg

Tusharadri Mahmud

Cynrychiolydd Blwyddyn 2

Peter McGoldrick

Cynrychiolydd Blwyddyn 2

Frankie Targett

Cynrychiolydd Blwyddyn 3

Kate Warren

Cynrychiolydd Blwyddyn 3

Julia Hetmanek

Cynrychiolydd Blwyddyn 3

Leandra Craine

Cynrychiolydd Blwyddyn 4

Seicoleg

Mariya Voycehovskaya

Cynrychiolydd Blwyddyn mewn Diwydiant

Jacob Legg

 

Celeste Humphreys

Cynrychiolydd Blwyddyn 2

Rose Carver

Cynrychiolydd Blwyddyn 2

Angela Connor

Cynrychiolydd Blwyddyn 2

Hannah Skidmore

Cynrychiolydd Blwyddyn 3

Julia Dabrowska

Cynrychiolydd Blwyddyn 3

Megan Leonie Green

Cynrychiolydd Blwyddyn 3

Priyasha Das

Cynrychiolydd Blwyddyn 3

Astudiaethau Theatr, Ffilm a Theledu

Rachel Barwise

Cynrychiolydd Astudiaethau Drama a Theledu Blwyddyn 2

Henning O. Pehrson

Cynrychiolydd Astudiaethau Ffilm a Theledu Blwyddyn 2

Marin Beriša

Cynrychiolydd Astudiaethau Ffilm a Theledu Blwyddyn 2

Jake Christie

Cynrychiolydd Senograffi a Dylunio Theatr Blwyddyn 2

Harvey Franks

Cynrychiolydd Astudiaethau Cyfryngau a Chyfathrebu Blwyddyn 3

Alice Henning

Cynrychiolydd Astudiaethau Ffilm a Theledu Blwyddyn 3

Evan Metcalfe

Cynrychiolydd Astudiaethau Ffilm a Theledu Blwyddyn 3

 

Comments

No comments have been made. Please log in to comment.
 

Welcome to the family 19

Thu 15 Aug 2019

Fresher's Evening Events

Wed 11 Sep 2019

Guide EN

Thu 12 Sep 2019

Big White Wall

Tue 10 Sep 2019