Mae'n bleser gennym ni gyhoeddi canlyniadau Etholiadau’r. Diolch i bawb a safodd a llongyfarchiadau i bawb ohonoch a etholwyd! Bydd swyddi lle etholwyd Ail-Agor Enwebiadau yn cael eu rhannu o fewn yr Adran berthnasol. Mae dadansoddiad llawn o’r bleidlais ar gael drwy anfon e-bost at undeb.etholiadau@aber.ac.uk
Swyddogion Gwirfoddol
Swyddog y Myfyrwyr Annibynnol
|
Mark Marshall
|
Independent Students’ Officer
|
Swyddog y Myfyrwyr Ôl-raddeig
|
Zenan Ibrahim
|
Postgraduate Students’ Officer
|
Cynrychiolydd OR y Cyfadran Gwyddorau’r Ddaear a Bywyd
|
Katie Love
|
Faculty of Earth and Life Sciences PG Representative
|
Cynrychiolydd OR Cyfadran y Celfyddydau a’r Gwyddorau Cymdeithasol
|
Jessica Parr
|
Faculty of Arts and Social Science PG Representative
|
Cynrychiolwyr Cynhadleddau UCM
Cynhadledd Genedlaethol UCM
|
Wojciech Salski
Dhanjeet Ramnatsing
Ellen Hjort
|
NUS National Conference
|
Cynhadledd UCM Cymru (Cenhedloedd)
|
Wojciech Salski
|
NUS Wales (Nations) Conference
|
Cynhadledd Myfyrwyr LHDT+ UCM
|
Mark Marshall
|
NUS LGBT+ Students’ Conference
|
Ysgol Fusnes Aberystwyth
Aberystwyth Business School
Cynrychiolydd Busnes a Rheolaeth Blwyddyn 1
|
Ceri Baker
Jack Halsey
|
Year 1 Business and Management Representative
|
Cynrychiolydd Cyfrifeg Blwyddyn 1
|
Ieuan Hamer
|
Year 1 Accounting Representative
|
Cynrychiolydd Economeg Blwyddyn 1
|
Adam McMillan
|
Year 1 Economics Representative
|
Cynrychiolydd Ôl-raddedig Dysg (Cyffredinolwr)
|
Jack Lambert
|
Postgraduate Taught Representative (Generalist)
|
Cynrychiolydd Ôl-raddedig Ymchwil
|
RON
|
Postgraduate Research Representative
|
Adran Y Gyfraith a Throseddeg
Department of Law and Criminology
Cynrychiolydd BA y Gyfraith
|
Adam Burlingham
|
BA Law Representative
|
Cynrychiolydd LLM
|
Karolina Bedkowska
|
LLM Representative
|
Cynrychiolydd Maleisiaidd
|
Athma Jesmin
|
Malaysian Representative
|
Cynrychiolydd Myfyrwyr Socrates / Erasmus
|
Martin Ivanov Karaivanov
|
Socrates / Erasmus Representative
|
Cynrychiolydd Cyfrwng Cymraeg
|
Gareth Thomas
|
Welsh Medium Representative
|
Cynrychiolydd LLB Blwyddyn 1
|
Megan Perrins
Cerys Gilfillan
|
Year 1 LLB Representative
|
Cynrychiolydd Ôl-raddedig Ymchwil
|
Manon Chirgwin
|
Postgraduate Research Representative
|
Adran Cyfrifiadureg
Department of Computer Science
Cynrychiolydd MSc
|
Paola Montoya
|
MSC Representative
|
Cynrychiolydd BIT Blwyddyn 3
|
Max Kossatz
|
Year 3 BIT Representative
|
Cynrychiolydd Cyfrifiadureg Blwyddyn 3
|
Georgie Leslie
Skye Brady
Phillip Mottershead
|
Year 3 Comp Sci Representative
|
Cynrychiolydd Cyfrifiadureg Blwyddyn 1
|
Callum Bourton
Bernard Briggs
Joseph Metcalfe
Darya Koskeroglu
|
Year 1 Comp Sci Representative
|
Cynrychiolydd Cyfrifiadureg Sylfaenol
|
Behrooz Rezvani
Connor "Dennis" Ranahan
|
Foundation Comp Sci Representative
|
Yr Adran Saesneg ac Ysgrifennu Creadigol
Department of English and Creative Writing
Cynrychiolydd Llenyddiaeth Saesneg Blwyddyn 1
|
Adam Butler
|
Year 1 English Literature Representative
|
Cynrychiolydd Ysgrifennu Creadigol Blwyddyn 1
|
Sasha Bagwell - Cox
|
Year 1 Creative Writing Representative
|
Cynrychiolydd Llenyddiaeth Saesneg ar Ysgrifennu Creadigol Blwyddyn 1
|
Nina-Marie Brown
|
Year 1 English Literature and Creative Writing Representative
|
Cynrychiolydd Ysgrifennu Creadigol Blwyddyn 2
|
Alasdair Cuddy
|
Year 2 Creative Writing Representative
|
Cynrychiolydd Llenyddiaeth Saesneg ar Ysgrifennu Creadigol Blwyddyn 3
|
Nia Thomas
|
Year 3 English Literature and Creative Writing Representative
|
Cynrychiolydd MA Astudiaethau Llenyddol
|
Judy Hazeldene
Charlotte Dale
|
MA Literary Studies Representative
|
Cynrychiolydd PhD Saesneg
|
Sophie Jessica Davies
|
PHD English Representative
|
Adran Daearyddiaeth a Gwyddorau Daear
Department of Geography and Earth Sciences
Cynrychiolydd Daearyddiaeth Blwyddyn 1
|
Tiffany McWilliams
|
Year 1 Geography Representative
|
Daearyddiaeth a Cynrychiolydd Cyfrwng Cymraeg Blwyddyn 1
|
Megan Griffiths
|
Year 1 Daearyddiaeth and Welsh Medium Representative
|
Cynrychiolydd Gwyddorau Amgylcheddol y Byd Blwyddyn 1
|
Victoria Boyle
|
Year 1 Environmental Earth Science Representative
|
Cynrychiolydd Daearyddiaeth Ffisegol Blwyddyn 2
|
Holly Wytiahlowsky
|
Year 2 Physical Geography Representative
|
Cynrychiolydd Gwyddorau Amgylcheddol Blwyddyn 2
|
Beth Wright
|
Year 2 Environmental Science Representative
|
Daearyddiaeth a Cynrychiolydd Cyfrwng Cymraeg Blwyddyn 2
|
Ffion Evans
|
Year 2 Daearyddiaeth and Welsh Medium Representative
|
Cynrychiolydd Daearyddiaeth Ddynol Blwyddyn 3
|
Catriona Sharples
|
Year 3 Human Geography Representative
|
Cynrychiolydd Daearyddiaeth Blwyddyn 3
|
Harriet Wood
Amy Louise Mason
|
Year 3 Geography Representative
|
Daearyddiaeth a Cynrychiolydd Cyfrwng Cymraeg Blwyddyn 3
|
Yundi Bai
|
Year 3 Daearyddiaeth and Welsh Medium Representative
|
Cynrychiolydd MSc Synhwyro o Bell / Systemau Gwybodaeth Daearyddol
|
Sian Bullman
|
MSC Remote Sensing / GIS Representative
|
Cynrychiolydd MSc Newid, Effaith ac Addasiad Amgylcheddol
|
Mari Davies
|
MSC Environmental Change, Impact and Adaptation Representative
|
Adran Hanes a Hanes Cymru
Department of History and Welsh History
Cynrychiolydd Hanes Blwyddyn 1
|
Georgia Clark
David Grant
|
Year 1 History Representative
|
Cynrychiolydd Cyd Anrhydedd ac Anrhydedd Cyfunol Blwyddyn 1
|
Lucy Fisher
|
Year 1 Joint and Combined Honours Representative
|
Adran Mathemateg
Department of Mathematics
Cynrychiolydd Blwyddyn 1
|
Rowan Hughes
|
Year 1 Representative
|
Cynrychiolydd Blwyddyn 2
|
Sofie Asquith
|
Year 2 Representative
|
Cynrychiolydd Blwyddyn 3
|
Georgie Massen
|
Year 3 Representative
|
Yr Adran Ieithoedd Modern
Department of Modern Languages
Cynrychiolydd Sbaeneg (Dechreuwyr) Blwyddyn 1
|
Rebecca Rogers
|
Year 1 Spanish (Beginners) Representative
|
Cynrychiolydd Almaeneg (Uwch) Blwyddyn 1
|
Jordan Baggott
|
Year 1 German (Advanced) Representative
|
Cynrychiolydd Sbaeneg Blwyddyn 2
|
Karol Tomasz Habryka
|
Year 2 Spanish Representative
|
Cynrychiolydd Almaeneg Blwyddyn 3
|
Kirsten Foerster
|
Year 3 German Representative
|
Adran Ffiseg
Department of Physics
Cynrychiolydd Blwyddyn Sylfaen
|
Martina McIvor
Luke McArdle
|
Foundation Year Representative
|
Cynrychiolydd Cyd Anrhydedd
|
Dylan Boyer
|
Joint Honours Representative
|
Cynrychiolydd Blwyddyn 1
|
Jack Hickton - Cragg
Millie Astbury
Daniel Scotting
|
Year 1 Representative
|
Cynrychiolydd Blwyddyn 2
|
Kristy Bell
Tusharadri Mahmud
|
Year 2 Representative
|
Adran Seicoleg
Department of Psychology
Cynrychiolydd Blwyddyn 1
|
Helen Zyka
Saffron Morray-Edwards
|
Year 1 Representative
|
Cynrychiolydd Cyd Anrhydedd
|
Cameron Kearney-Williams
|
Joint Honours Representative
|
Cynrychiolydd Ôl-raddedig
|
Rune Shannan Murphy
|
Postgraduate Representative
|
Adran Astudiaethau Theatr, Ffilm Theledu
Department of Theatre, Film and Television
Cynrychiolydd Gwneud Ffilmiau Blwyddyn 1
|
Pettrus C. A. Vizioli
|
Year 1 Film Making Representative
|
Cynrychiolydd Cyd Anrhydedd Blwyddyn 1
|
Joseph Wiggins
|
Year 1 Joint Honours Representative
|
Cynrychiolydd Senograffi a Dylunio Theatr Blwyddyn 1
|
Olivia Robson
|
Year 1 Scenography and Theatre Design Representative
|
Cynrychiolydd Cyd Anrhydedd Blwyddyn 2
|
Holly Gibson
|
Year 2 Joint Honours Representative
|
Cynrychiolydd Astudiaethau Cyfryngau a Chyfathrebu Blwyddyn 2
|
Natalia Ciecierska
|
Year 2 Media and Communication Studies Representative
|
Cynrychiolydd Cyd Anrhydedd Blwyddyn 3
|
Nathaniel Pidcock
|
Year 3 Joint Honours Representative
|
Cynrychiolydd MA Cynhyrchu Ffilm
|
Casselin Williams
|
MA Film Producing Representative
|
IBERS
Cynrychiolydd (Blwyddyn M) MBIOL
|
Philippa Lee
|
MBIOL (M Year) Representative
|
Cynrychiolydd Gwyddorau Amaethyddol ac Amgylcheddol Blwyddyn 1
|
Oliver Stephens
|
Year 1 Agricultural and Environmental Sciences Representative
|
Cynrychiolydd Gwyddorau Anifeiliaid a Dyfrol Blwyddyn 1
|
Rebecca Evans
|
Year 1 Animal and Aquatic Sciences Representative
|
Cynrychiolydd Bioleg ac Iechyd Blwyddyn 1
|
Callum Severs
William Sweet-Jones
|
Year 1 Biology and Health Representative
|
Cynrychiolydd Gradd Sylfaenol Blwyddyn 1
|
Karla Dullaghan
|
Year 1 Foundation Degree Representative
|
Cynrychiolydd Gwyddorau Amaethyddol ac Amgylcheddol Blwyddyn 3
|
Dewi Davies
|
Year 3 Agricultural and Environmental Sciences Representative
|
Cynrychiolydd Gwyddorau Anifeiliaid a Dyfrol Blwyddyn 3
|
Joel Hopkins
|
Year 3 Animal and Aquatic Sciences Representative
|
Cynrychiolydd Bioleg ac Iechyd Blwyddyn 3
|
Devanshee Mehta
|
Year 3 Biology and Health Representative
|
Ysgol Celf
School of Art
Cynrychiolydd Blwyddyn 2
|
Dot M Aston
|
Year 2 Representative
|
Cynrychiolydd Blwyddyn 3
|
Rezija Madara Fridrihsone
Grace Hubbard-Smith
|
Year 3 Representative
|
Ysgol Addysg
School of Education
Cynrychiolydd Addysg Blwyddyn 1
|
Bethan Rose Stewart
|
Year 1 Education Representative
|
Cynrychiolydd Addysg a Datblygiad Rhyngwladol Blwyddyn 3
|
Eric Platas
|
Year 3 Education and International Development Representative
|
Cynrychiolydd Cyfrwng Cymraeg
|
Emily Howells
|
Welsh Medium Representative
|
Cynrychiolydd Myfyrwyr Hyn
|
Beck Jones
|
Mature Students Representative
|
Adran y Gymraeg ac Astudiaethau Celtaidd
Department of Welsh and Celtic Studies
Cynrychiolydd Astudiaethau Celtaidd
|
Ishbel O'Brien
|
Celtic Studies Representative
|
Cynrychiolydd y Gymraeg (Iaith Gyntaf) Blwyddyn 1
|
Tomos Ifan Lynch
|
Year 1 Welsh Representative (First Language)
|
Adran Gwleidyddiaeth Ryngwladol
International Politics
Cynrychiolydd Cyd Anrhydedd
|
Charlotte James
|
Joint Honours Representative
|
Cynrychiolydd Cyfrwng Cymraeg
|
Hero Marsden
|
Welsh Medium Representative
|
Cynrychiolydd Blwyddyn 1
|
Billy Peter Robotham
Johannes Lindem
|
Year 1 Representative
|
Cynrychiolydd Blwyddyn 2
|
Oliver Parry
Rebecca Grinstead
|
Year 2 Representative
|
Cynrychiolydd MA Gwleidyddiaeth Ryngwladol (Arbenigol)
|
Steven Everitt
|
MA International Politics (Specialist) Representative
|
Rheoli Gwybodaeth, Llyfrgelloedd ac Archifau
Information Management, Libraries and Archives
Cynrychiolydd MA Astudiaethau Gwybodaeth a Llyfrgell
|
Lauren Bickel
Victoria James
|
MA Information and Library Studies Representative
|
Cynrychiolydd MA Gweinyddiaeth Archifau
|
Jacqueline Jarocki
|
MA Archive Administration Representative
|
Cynrychiolydd Ôl-raddedig Ymchwil
|
Mona Raziq
|
Postgraduate Research Representative
|
Other (Foundation Schemes)
Cynrychiolydd Blwyddyn Sylfaen
|
Thomas Vockins
|
Foundation Year Representative
|
Cewch ofyn am fanylion llawn y bleidlais drwy e-bostio undeb.etholiadau@aber.ac.uk.
A full breakdown of voting is available on request by emailing union.elections@aber.ac.uk.