CANLYNIADAU: Etholiadau mis Ebrill Cynrychiolwyr Academaidd

No ratings yet. Log in to rate.

Mae’n braf gennym ni gyhoeddi canlyniadau Etholiadau Ebrill i’r Cynrychiolwyr Academaidd.

Diolch i bawb a safodd a llongyfarchiadau i’r enillwyr ac edrychwn ymlaen at weithio gyda chi o Fedi 2018 ymlaen!

Cewch ofyn am fanylion llawn y bleidlais drwy e-bostio undeb.etholiadau@aber.ac.uk

Bydd y rolau lle etholwyd ail-agor enwebiadau’n (RON) ail-agor ym Medi 2018.

 

Ysgol Fusnes Aberystwyth

Cynrychiolydd Cyfrifeg Blwyddyn 2:                           Kirsty Harrison

Cynrychiolydd Cyfrifeg Blwyddyn 3:                           Agata Blaszkiewicz

Cynrychiolydd Busnes a Rheolaeth Blwyddyn 3:       Clare Scally

 

Ysgol y Gyfraith Aberystwyth

Cynrychiolydd Troseddeg Blwyddyn 3:                   Alexander Magee

Cynrychiolydd LLB Blwyddyn 3:                              Rashdan Rahmad

 

Adran Cyfrifiadureg

Cynrychiolydd Cyfrifiadureg Blwyddyn 2:               Michael Male        &        RON

 

Yr Adran Saesneg ac Ysgrifennu Creadigol

Cynrychiolydd Ysgrifennu Creadigol Blwyddyn 2:            Shannon Black

Cynrychiolydd Llenyddiaeth Saesneg Blwyddyn 3:          Judy Hazeldene

Cynrychiolydd Llenyddiaeth Saesneg Blwyddyn 2:          Jessica Thompson

 

Adran Daearyddiaeth a Gwyddorau Daear

Cynrychiolydd Daearyddiaeth Ddynol Blwyddyn 2:                          Ellen Hjort

Cynrychiolydd Gwyddorau Amgylcheddol y Byd Blwyddyn 3:          Holly Walder

Cynrychiolydd Daearyddiaeth Ffisegol Blwyddyn 3:                         Hannah Dyer

Cynrychiolydd Daearyddiaeth Ddynol Blwyddyn 3:                          Katie Regan

 

Adran Hanes a Hanes Cymru

Cynrychiolydd Hanes Blwyddyn 2:                                                    Molly Stubbs       &       Christopher Dale

 

Adran Gwleidyddiaeth Ryngwladol

Cynrychiolydd Blwyddyn 2:                                 RON

Cynrychiolydd Blwyddyn 3:                                 Sabrina Mangham       &       Sarah Lehmkuehler

 

Adran Mathemateg

Cynrychiolydd Blwyddyn 3:                        Joel Greenwood       &       Panna Karlinger

 

Adran Ffiseg

 

Cynrychiolydd Blwyddyn 3:                        Paola Montoya       &       Leandra Craine

Cynrychiolydd Blwyddyn 4:                        Gareth Stephens

Cynrychiolydd Blwyddyn 2:                        Frankie Targett       &       Kate Warren

 

Adran Seicoleg

Cynrychiolydd Blwyddyn 2:                        Priyasha Das

Cynrychiolydd Blwyddyn 3:                        Kieran Metson       &       Angelika Pastuszko

 

Adran Astudiaethau Theatr, Ffilm a Theledu

Cynrychiolydd Astudiaethau Ffilm a Theledu Blwyddyn 2:                     Rory Chapman

Cynrychiolydd Cyd Anrhydedd Blwyddyn 2:                                           Sian Lyden

Cynrychiolydd Astudiaethau Cyfryngau a Chyfathrebu Blwyddyn 2:      Harvey Franks

Cynrychiolydd Astudiaethau Ffilm a Theledu Blwyddyn 3:                     Jess Ivers

Cynrychiolydd Cyd Anrhydedd Blwyddyn 3:                                           Kim Hope

Cynrychiolydd Senograffi a Dylunio Theatr Blwyddyn 3:                        Kristin Lundy

 

IBERS

Year 2 Animal and Aquatic Sciences Representative:                           RON

Year 3 Biology and Health Representative:                                           RON

 

Ysgol Celf - School of Art

Cynrychiolydd Blwyddyn 3:                          Benjamin Johnson

 

Ysgol Addysg - School of Education

Cynrychiolydd Astudiaethau Plentyndod Blwyddyn 2:                      Sunny Cheng       &      Skye Meredith

Cynrychiolydd Addysg a Datblygiad Rhyngwladol Blwyddyn 3:       Sarah Dunmall

Cynrychiolydd Astudiaethau Plentyndod Blwyddyn 3:                      Alex Burrows

 

Comments

No comments have been made. Please log in to comment.